| Thông số | Giá trị kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619201R1076 |
| Mã định danh (Type) | C2SS2-10B-11 |
| Mô tả sản phẩm | Công tắc xoay dòng Compact (Compact Selector Switch) |
| Chức năng | Giữ cố định (Maintained) |
| Số vị trí | 2 vị trí |
| Góc xoay | 90 độ (Vị trí A đến C) |
| Loại tay vặn | Tay vặn ngắn (Short handle) |
| Số lượng và loại tiếp điểm | 1 Tiếp điểm thường mở (NO) và 1 Tiếp điểm thường đóng (NC) |
| Màu sắc tay vặn | Màu đen |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 220 / 240 Vôn) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 24 Vôn) | 0.3 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 125 Vôn) | 0.2 Ampe |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Loại kết nối | Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals) |
| Khả năng kẹp dây (Cáp cứng/Đặc) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm vuông hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm vuông |
| Khả năng kẹp dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm vuông hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm vuông |
| Lực siết ốc | 0.55 Newton mét |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.