| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619201R1046 |
| Mã định danh (Type Designation) | C2SS2-10B-01 |
| Mô tả sản phẩm | Công tắc xoay Compact (Selector Switch) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại tay vặn | Tay vặn ngắn (Short handle) |
| Chức năng | Giữ vị trí (Maintained) |
| Số vị trí | 2 vị trí |
| Góc xoay | Vị trí A sang C |
| Tiếp điểm phụ | 1 tiếp điểm thường đóng (1NC) |
| Chế độ chiếu sáng | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Màu sắc tay vặn | Màu đen |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Volt AC/DC |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 | (24 / 127 Volt) 1.5 Ampe (220 / 240 Volt) 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 | (24 Volt) 0.3 Ampe (125 Volt) 0.2 Ampe |
| Dòng nhiệt quy ước trong không khí (Ith) | 5 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng đấu nối dây (Cứng/Mềm) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Lực siết cầu đấu | 0.55 N·m |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 72 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.024 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.