| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619201R1026 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | C2SS2-10B-20 |
| Mô tả danh mục | Công tắc xoay dòng Compact - 2 vị trí - Giữ cố định - Tay vặn ngắn - Màu đen - Không đèn - 2 Tiếp điểm thường mở (NO) |
| Dòng sản phẩm | Compact (Nguyên khối) |
| Loại cơ cấu tác động | Tay vặn ngắn (Short handle) |
| Màu sắc cơ cấu tác động | Đen |
| Chất liệu vòng Bezel | Nhựa đen |
| Chức năng | Giữ cố định (Maintained) |
| Chức năng phụ | 2 vị trí |
| Góc xoay | Vị trí A và C |
| Số tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 2 |
| Số tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 | (240 V) 1 Ampe (120 V) 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 | (24 V) 0.6 Ampe (125 V) 0.2 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (IP) | Mặt trước: IP66, IP67, IP69K Cầu đấu dây: IP20 |
| Cấp bảo vệ vỏ ngoài (NEMA) | Loại 1, 12, 13, 3R, 4, 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu chu kỳ |
| Kiểu cầu đấu dây | Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals) |
| Lực siết | 0.8 Newton mét |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Khả năng kết nối dây | Dây mềm có đầu cốt: 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² Dây mềm có đầu cốt cách điện: 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² Dây mềm: 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² Dây cứng: 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 đến +85 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 0.03 m x 0.03 m x 0.055 m |
| Khối lượng tịnh | 0.024 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.