| Thông số kỹ thuật | Chi tiết (Dữ liệu từ ABB) |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619132R1046 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | CP33-10B-01 |
| Mô tả danh mục | Nút nhấn CP33-10B-01 (Pushbutton CP33-10B-01) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại thiết bị | Nút nhấn (Pushbutton) |
| Chức năng hoạt động | Nhả (Momentary) |
| Kiểu dáng đầu nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Màu sắc | Đen (Black) |
| Chế độ chiếu sáng | Không chiếu sáng (Non-illuminated) |
| Số lượng và loại tiếp điểm | 1 NC (Thường đóng) |
| Chất liệu vòng viền (Bezel) | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Cấp độ bảo vệ (IP) - Mặt trước | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (IP) - Cầu đấu dây | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ (NEMA) | Loại 1, 12, 13, 3R, 4, 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Volt AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 120 Volt) | 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 240 Volt) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 24 Volt) | 0.3 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 125 Volt) | 0.2 Ampe |
| Khả năng kết nối dây | Dây mềm có đầu cốt/Dây cứng: 1 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Kích thước (Rộng) | 30 mm |
| Kích thước (Cao) | 30 mm |
| Kích thước (Sâu) | 55 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.018 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.