| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619120R1015 |
| Mã định danh (Type designation) | CP12-10W-10 |
| Mô tả ngắn | Nút nhấn nhả CP12-10W-10 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Chức năng hoạt động | Nhả (Momentary) |
| Màu sắc | Trắng (White) |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Chức năng chiếu sáng | Không chiếu sáng (Non-illuminated) |
| Số lượng tiếp điểm phụ | 1 NO (1 tiếp điểm thường mở) |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Volt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Dòng định mức (AC-15) tại 240V | 1 Ampe |
| Dòng định mức (DC-13) tại 125V | 0.2 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu hành trình đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 55 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.018 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.