| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619103R1341 |
| Mã định danh (Type Designation) | CP4-13R-01 |
| Mô tả danh mục | Nút nhấn CP4-13R-01 (CP4-13R-01 Pushbutton) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại nút nhấn (Actuator Type) | Nút nhấn lồi (Extended) |
| Vật liệu vòng Bezel | Kim loại mạ Chrome (Chrome Metal) |
| Màu sắc | Màu đỏ (Red) |
| Chức năng hoạt động | Tự giữ (Maintained) |
| Chế độ chiếu sáng | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 0 |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu dây) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ NEMA | Loại 1, Loại 12, Loại 13, Loại 3R, Loại 4, Loại 4X |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 120 Vôn) | 1.5 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240 Vôn) | 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 24 Vôn) | 0.3 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 125 Vôn) | 0.2 Ampe |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Khả năng kết nối dây (Cáp cứng hoặc Cáp bện) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Mô-men xoắn siết chặt | 0.8 N·m |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.036 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.