| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619103R1111 |
| Mã định danh (Type) | CP4-11R-10 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn Compact tự giữ, có đèn, màu đỏ, nhô cao, 24V, 1NO |
| Dòng sản phẩm | Compact CP4 |
| Chức năng chuyển mạch | Maintained (Tự giữ / Duy trì) |
| Kiểu nút nhấn | Extended (Nhô cao / Lồi) |
| Màu sắc | Red (Màu đỏ) |
| Chế độ chiếu sáng | Illuminated (Có đèn) |
| Loại bóng đèn | Integrated LED (LED tích hợp) |
| Điện áp định mức (đèn) | 24 V AC/DC |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 0 |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP67, IP69K, NEMA 4X |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Đường kính lỗ khoét lắp đặt | 22 mm |
| Kiểu đấu nối | Screw Clamp (Kẹp vít) |
| Vật liệu khung viền | Black Plastic (Nhựa đen) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +70 °C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 °C |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.