| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619102R1341 |
| Mã định danh (Type Designation) | CP3-13R-01 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn nhả dòng Compact, đầu nút lồi, có đèn LED |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Loại bóng đèn | LED tích hợp |
| Điện áp hoạt động định mức | 220 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 1 tiếp điểm |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 0 tiếp điểm |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240V) | 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 125V) | 0.2 Ampe |
| Cấp bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp bảo vệ (Đầu nối) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 55 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.018 Kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.