| Mã sản phẩm (ID) | 1SFA619102R1313 |
| Mã chủng loại (Type) | CP3-13Y-10 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn Compact, dạng lồi, có đèn, màu vàng, tiếp điểm 1NO, hồi vị (nhả) |
| Dòng sản phẩm | Compact CP |
| Loại bộ truyền động (Actuator) | Extended (Dạng lồi) |
| Chức năng | Momentary (Nhả / Tự hồi vị) |
| Màu sắc | Yellow (Vàng) |
| Chế độ chiếu sáng | Illuminated (Có đèn chiếu sáng) |
| Loại đèn | Tích hợp LED |
| Điện áp định mức của đèn | 220V AC/DC |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230V AC/DC |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (120V) | 1.5 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (240V) | 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (24V) | 0.3 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (125V) | 0.2 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt sau / Terminal) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Kiểu đấu nối | Screw Clamp (Kẹp vít) |
| Khả năng đấu nối dây (Cứng/Mềm) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Vật liệu vòng bezel | Black Plastic (Nhựa đen) |
| Chiều rộng tịnh | 0.03 mét |
| Chiều cao tịnh | 0.03 mét |
| Chiều sâu tịnh | 0.06 mét |
| Trọng lượng tịnh | 0.025 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.