| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619102R1311 |
| Tên sản phẩm / Loại (Type) | CP3-13R-10 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn Compact, Nhấn nhả, Đầu lồi, Màu đỏ, Có đèn, Nhựa đen, 1 Tiếp điểm thường mở (NO) |
| Dòng sản phẩm | Compact CP3 |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Loại đầu nút nhấn (Actuator Type) | Đầu lồi (Extended) |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
| Chiếu sáng | Có đèn (Illuminated) |
| Loại đèn | LED tích hợp 220V AC/DC |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | 230 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Loại vỏ bọc NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu kho | -40 đến +85 °C |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng kết nối dây (Flexible with Ferrule) | 1 x 0.5...1.5 mm vuông / 2 x 0.5...1.5 mm vuông |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 0.030 m (30 mm) |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 0.030 m (30 mm) |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 0.060 m (60 mm) |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.025 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.