| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619102R1141 |
| Mã kiểu (Type Designation) | CP3-11R-01 |
| Dòng sản phẩm | Compact (Dòng gọn nhẹ) |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Loại nút nhấn | Nút lồi (Extended) |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
| Chiếu sáng | Có đèn (Illuminated) |
| Loại đèn | LED tích hợp |
| Điện áp hoạt động định mức | 24V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số tiếp điểm phụ NC (Thường đóng) | 1 |
| Số tiếp điểm phụ NO (Thường mở) | 0 |
| Vật liệu vòng viền (Bezel) | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Cấp bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Loại vỏ bọc (NEMA) | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Khả năng đấu nối (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5...1.5 mm² hoặc 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 °C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 °C |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.025 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.