| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619102R1054 |
| Mã định danh (Type Designation) | CP3-10L-02 |
| Mô tả ngắn | Nút nhấn Compact CP3-10L-02 |
| Mô tả chi tiết | Nút nhấn dòng Compact - Đầu lồi - Màu xanh dương - Không chiếu sáng - Kim loại mạ crôm - 2 Tiếp điểm thường đóng (2NC) |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại tác động | Nhấn nhả (Momentary) |
| Kiểu đầu nút nhấn | Đầu lồi (Extended) |
| Màu sắc | Xanh dương (Blue) |
| Chức năng chiếu sáng | Không chiếu sáng |
| Vật liệu vòng Bezel | Kim loại mạ Crôm (Chrome Metal) |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 2 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 0 |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ NEMA | Loại 1, 12, 13, 3R, 4, 4X |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Vôn |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (Ie) | (24 Vôn) 0.3 Ampe (120 Vôn) 1.5 Ampe (240 Vôn) 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (Ie) | (24 Vôn) 0.3 Ampe (125 Vôn) 0.2 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 Vôn |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng kết nối dây | Cáp mềm có đầu cốt: 1 x 0.5...1.5 mm² Cáp mềm có đầu cốt: 2 x 0.5...1.5 mm² Cáp mềm không có đầu cốt: 1 x 0.5...1.5 mm² Cáp mềm không có đầu cốt: 2 x 0.5...1.5 mm² Cáp cứng: 1 x 0.5...1.5 mm² Cáp cứng: 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều cao tịnh sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều sâu tịnh sản phẩm | 0.060 mét |
| Khối lượng tịnh sản phẩm | 0.032 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.