| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619102R1024 |
| Mã kiểu (Type Designation) | CP3-10L-20 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn nhả dòng Compact, đầu lồi, màu xanh dương, 2 tiếp điểm thường mở |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Loại nút nhấn | Đầu lồi (Extended) |
| Màu sắc | Xanh dương (Blue) |
| Chế độ chiếu sáng | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Số lượng và loại tiếp điểm | 2 tiếp điểm thường mở (2 NO) |
| Vật liệu vòng gờ (Bezel) | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Cấp bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K (NEMA 4X) |
| Cấp bảo vệ (Đầu nối) | IP20 |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 V |
| Dòng nhiệt định mức (Ith) | 5 A |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.022 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.