| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619101R1341 |
| Tên loại (Type Designation) | CP2-13R-01 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn Compact CP2-13R-01, Phẳng, Tự giữ, Có đèn, Màu đỏ, 220V AC/DC, 1NC |
| Dòng sản phẩm | Compact (Dòng gọn nhẹ) |
| Chức năng | Maintained (Tự giữ / Giữ trạng thái) |
| Kiểu nút nhấn | Flush (Phẳng) |
| Màu sắc | Red (Màu đỏ) |
| Chế độ chiếu sáng | Illuminated (Có đèn chiếu sáng) |
| Loại bóng đèn | Tích hợp LED |
| Điện áp hoạt động định mức | 230 V AC/DC |
| Cấu hình tiếp điểm | 1 NC (1 Tiếp điểm thường đóng) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K (Chống bụi và nước phun áp lực cao) |
| Cấp bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Cấp bảo vệ NEMA | Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Kiểu đấu nối | Screw Clamp (Kẹp vít) |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh | 0.03 mét (30 mm) |
| Chiều cao tịnh | 0.03 mét (30 mm) |
| Chiều sâu tịnh | 0.055 mét (55 mm) |
| Trọng lượng tịnh | 0.025 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.