| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619101R1313 |
| Tên sản phẩm (Type) | CP2-13Y-10 |
| Mô tả ngắn | Nút nhấn compact tự giữ, phẳng, màu vàng, có đèn, vỏ nhựa đen, 1 tiếp điểm thường mở |
| Chức năng | Tự giữ (Maintained) |
| Loại chiếu sáng | Có đèn chiếu sáng (Illuminated) |
| Loại bóng đèn | LED tích hợp 220V AC/DC |
| Màu sắc ống kính/nút | Màu vàng |
| Kiểu dáng nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen |
| Cấu hình tiếp điểm | 1 Tiếp điểm thường mở (1 NO) |
| Điện áp hoạt động định mức | 220 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240V) | 1 Ampe |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 24V) | 0.3 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ mặt trước | IP69K |
| Cấp độ bảo vệ cầu đấu | IP20 |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Chiều rộng tịnh | 30 mm |
| Chiều cao tịnh | 30 mm |
| Chiều sâu tịnh | 55 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.018 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.