| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619101R1312 |
| Ký hiệu kiểu (Type designation) | CP2-13G-10 |
| Dòng sản phẩm | Compact CP2 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn Compact, Tự giữ, Có đèn, Phẳng, Màu xanh lá |
| Chức năng (Function) | Tự giữ (Maintained) |
| Loại đèn chiếu sáng | Có đèn (Illuminated) - LED tích hợp |
| Điện áp định mức (Rated Voltage) | 220 V AC/DC |
| Tiếp điểm phụ | 1 Tiếp điểm thường mở (1 NO) |
| Màu sắc | Xanh lá (Green) |
| Loại nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Chất liệu vòng bezel | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 0.03 m x 0.03 m x 0.055 m |
| Trọng lượng tịnh | 0.025 kg |
| Kiểu đấu nối | Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.