| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R3041 |
| Mã định danh (Type) | CP1-30R-01 |
| Mô tả ngắn | Nút nhấn Compact CP1-30R-01 1NC Đỏ |
| Dòng sản phẩm | Compact CP1 |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Loại nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
| Cấu hình tiếp điểm | 1 NC (Thường đóng) |
| Đèn báo | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Vật liệu vòng Bezel | Kim loại mạ Crom (Chrome Metal) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240V) | 1 A |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 125V) | 0.2 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 30 mm x 30 mm x 55 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.033 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.