| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R3012 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | CP1-30G-10 |
| Dòng sản phẩm | Compact (Nhỏ gọn) |
| Mô tả chức năng | Nút nhấn (Pushbutton) |
| Loại tác động | Nhấn nhả (Momentary) |
| Kiểu dáng đầu nút | Phẳng (Flush) |
| Màu sắc | Xanh lá (Green) |
| Vật liệu vòng viền (Bezel) | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Số lượng tiếp điểm phụ | 1 Tiếp điểm thường mở (1 NO) |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 Vôn dòng điện xoay chiều / một chiều (300 V AC/DC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Dòng định mức (AC-15) tại 220V | 1 Ampe |
| Dòng định mức (DC-13) tại 24V | 0.3 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu dây) | IP20 |
| Loại vỏ bọc NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông; 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Khả năng kết nối dây (Cáp cứng/Lõi đơn) | 1 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông; 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 0.03 mét (30 mm) |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 0.03 mét (30 mm) |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 0.055 mét (55 mm) |
| Trọng lượng tịnh | 0.018 kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.