| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R1241 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | CP1-12R-01 |
| Mô tả ngắn | Nút nhấn CP1-12R-01 110-130VAC/DC |
| Mô tả chi tiết | Nút nhấn Compact - Nhấn nhả - Phẳng - Đỏ - Có đèn - Nhựa đen - 1NC |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại bộ truyền động (Actuator Type) | Phẳng (Flush) |
| Chất liệu vòng bezel | Nhựa đen |
| Màu sắc | Đỏ |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Chiếu sáng | Có đèn (Illuminated) |
| Loại đèn | LED tích hợp 110-130V AC/DC |
| Điện áp hoạt động định mức | 110 ... 130 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số lượng tiếp điểm phụ NC (Thường đóng) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm phụ NO (Thường mở) | 0 |
| Cấp độ bảo vệ (IP) mặt trước | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (IP) cầu đấu | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng đấu nối (Dây mềm có đầu cốt) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Khả năng đấu nối (Dây mềm có đầu cốt cách điện) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Khả năng đấu nối (Dây cứng) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Khả năng đấu nối (Dây đặc) | 1 hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Chiều dài tuốt dây | 6 milimét |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40 ... +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh sản phẩm | 0.03 mét |
| Chiều cao tịnh sản phẩm | 0.03 mét |
| Chiều sâu tịnh sản phẩm | 0.055 mét |
| Trọng lượng tịnh sản phẩm | 0.025 kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.