| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R1211 |
| Mã định danh (Type Designation) | CP1-12R-10 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn Compact - Nhả - Phẳng - Đỏ - Có đèn - Nhựa đen - 1NO - 110 ... 130 V AC/DC |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại tác động | Nhả (Momentary) |
| Kiểu nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Màu sắc | Đỏ (Red) |
| Chế độ chiếu sáng | Có đèn (Illuminated) |
| Loại đèn | LED tích hợp (Integrated LED) |
| Điện áp hoạt động định mức | 110 ... 130 V AC / DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) | 0 |
| Vật liệu vòng Bezel | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Tiêu chuẩn vỏ bọc NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Loại cầu đấu kết nối | Cầu đấu bắt vít (Screw Terminals) |
| Khả năng kết nối dây (Cáp mềm có đầu cốt/Cáp cứng) | 1 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông hoặc 2 x 0.5 ... 1.5 milimét vuông |
| Lực siết chặt | 0.8 Newton mét |
| Chiều dài tuốt dây | 6 milimét |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 0.055 mét |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.025 kilogam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.