| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R1076 |
| Mã đặt hàng (Catalog Description) | CP1-10B-11 |
| Dòng sản phẩm | Compact CP1 |
| Mô tả ngắn | Nút nhấn dòng Compact, Phẳng, Đen, Nhấn nhả, 1NO+1NC |
| Chức năng hoạt động | Momentary (Nhấn nhả / Tự hồi) |
| Loại nút nhấn | Flush (Phẳng) |
| Màu sắc | Black (Đen) |
| Đèn báo (Illumination) | Non-illuminated (Không có đèn) |
| Số lượng tiếp điểm phụ | 1 NO + 1 NC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp hoạt động định mức | Maximum 300 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 | 1 A (240 V) |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 | 0.2 A (125 V) / 0.3 A (24 V) |
| Cấp bảo vệ (Mặt trước) | IP67, IP69K |
| Cấp bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Vật liệu vòng Bezel | Black Plastic (Nhựa đen) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 0.030 m x 0.030 m x 0.055 m |
| Trọng lượng tịnh | 0.022 kg |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ... +70 °C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 ... +85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.