| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R1072 |
| Mã định danh (Type Designation) | CP1-10G-11 |
| Mô tả sản phẩm | Nút nhấn dòng Compact CP1-10G-11 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Màu sắc nút nhấn | Xanh lá cây (Green) |
| Kiểu dáng nút | Phẳng (Flush) |
| Loại tiếp điểm | 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC) |
| Chiếu sáng | Không có đèn (Non-illuminated) |
| Vật liệu vòng bezel | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Cấp độ bảo vệ NEMA | Loại 1, 12, 13, 3R, 4, 4X |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện hoạt động định mức AC-15 (tại 240V) | 1 A |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 125V) | 0.2 A |
| Dòng điện hoạt động định mức DC-13 (tại 250V) | 0.1 A |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu kho) | -40 đến +85 độ C |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² / 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp cứng) | 1 x 0.5 ... 1.5 mm² / 2 x 0.5 ... 1.5 mm² |
| Chiều rộng sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều cao sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều sâu sản phẩm | 0.055 mét |
| Khối lượng tịnh | 0.022 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.