| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R1026 |
| Ký hiệu loại (Type Designation) | CP1-10B-20 |
| Mô tả danh mục | Nút nhấn CP1-10B-20 |
| Dòng sản phẩm | Compact |
| Loại nút nhấn | Phẳng (Flush) |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Màu sắc | Đen |
| Số tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 2 |
| Số tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 V AC/DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 24 / 127 V) | 1.5 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (tại 220 / 240 V) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 24 V) | 0.3 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (tại 125 V) | 0.2 Ampe |
| Dòng nhiệt qui ước trong không khí (Ith) | 5 Ampe |
| Cấp bảo vệ (IP) - Mặt trước | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp bảo vệ (IP) - Cầu đấu dây | IP20 |
| Cấp bảo vệ (NEMA) | Loại 1, 12, 13, 3R, 4, 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng kết nối dây (Lõi cứng hoặc Lõi mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5...1.5 mm² hoặc 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ lưu kho | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 0.030 mét |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 0.055 mét |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.022 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.