| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SFA619100R1016 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng | CP1-10B-10 |
| Mô tả trong danh mục | Nút nhấn CP1-10B-10 (CP1-10B-10 Pushbutton) |
| Màu sắc | Đen (Black) |
| Loại bộ truyền động (Actuator Type) | Phẳng (Flush) |
| Chất liệu viền (Bezel) | Nhựa đen (Black Plastic) |
| Chức năng | Nhấn nhả (Momentary) |
| Chiếu sáng | Không chiếu sáng (Non-illuminated) |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường mở (NO) | 1 |
| Số lượng tiếp điểm phụ thường đóng (NC) | 0 |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 300 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức | Tối đa 300 V |
| Dòng hoạt động định mức AC-15 (240 V) | 1 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (24 V) | 0.3 Ampe |
| Dòng hoạt động định mức DC-13 (125 V) | 0.2 Ampe |
| Cấp độ bảo vệ (Mặt trước) | IP66, IP67, IP69K |
| Cấp độ bảo vệ (Cầu đấu) | IP20 |
| Loại vỏ bọc NEMA | Type 1, Type 12, Type 13, Type 3R, Type 4, Type 4X |
| Độ bền cơ học | 0.5 triệu lần đóng cắt |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp mềm có đầu cốt) | 1 x 0.5...1.5 mm² hoặc 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Khả năng đấu nối dây (Cáp cứng/Solid) | 1 x 0.5...1.5 mm² hoặc 2 x 0.5...1.5 mm² |
| Chiều dài tuốt dây | 6 mm |
| Nhiệt độ môi trường khi hoạt động | -25 đến +70 độ C |
| Nhiệt độ môi trường khi lưu trữ | -40 đến +85 độ C |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 0.03 mét |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 0.03 mét |
| Chiều sâu/độ dài tịnh của sản phẩm | 0.055 mét |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 0.018 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.