| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA107595R1 |
| Mô tả ngắn của nhà sản xuất | XT6H 800 TMA 630-6300 4p F F InN=100%In |
| Mã EAN | 8015644102488 |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilo Vôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Vôn AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa thực tế (Icu) tại 220-240V AC | 100 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa thực tế (Icu) tại 380-415V AC | 70 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa thực tế (Icu) tại 440V AC | 50 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa thực tế (Icu) tại 500V AC | 50 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa thực tế (Icu) tại 690V AC | 25 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 100 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 70 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 12.5 Kilo Ampe |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | H (High - Cao) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMA (Nhiệt - Từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I3) | 3150...6300 Ampe |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (I1) | 441...630 Ampe |
| Bảo vệ cực trung tính (Neutral Protection) | 100% |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Loại đấu nối cực | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.