| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA107594R1 |
| Mô tả trên Catalog | XT6H 800 TMA 630-6300 4p F F InN=50%In |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT6H 800 loại Cố định (Fixed), 4 cực, đấu nối mặt trước, tích hợp bộ nhả nhiệt từ TMA dòng định mức 630A, dòng bảo vệ ngắn mạch 3150...6300A, bảo vệ trung tính 50% pha. |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) |
(220 V AC) 100 kA (230 V AC) 100 kA (240 V AC) 100 kA (380 V AC) 70 kA (415 V AC) 70 kA (440 V AC) 50 kA (500 V AC) 50 kA (525 V AC) 50 kA (690 V AC) 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
(220 V AC) 100 kA (230 V AC) 100 kA (240 V AC) 100 kA (380 V AC) 70 kA (415 V AC) 70 kA (440 V AC) 50 kA (500 V AC) 50 kA (525 V AC) 50 kA (690 V AC) 25 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 6 kA |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMA |
| Nguyên lý bộ nhả | Nhiệt - Từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (Ii) | 3150...6300 A |
| Cài đặt bảo vệ trung tính | 50% dòng pha |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Circuit-Breakers Front) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.