| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA107582R1 |
| Mã EAN | 8015644102357 |
| Tên sản phẩm | XT6S 800 TMA 630-6300 4p F F InN=100%In |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT6S 800 loại cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMA dòng định mức 630A, dòng ngắn mạch cài đặt 3150...6300A, bảo vệ trung tính 100% |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Dòng điện không gián đoạn định mức (Iu) | 800 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 380-415 V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA |
| Nguyên lý bộ nhả | Nhiệt từ (Thermomagnetic) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I3) | 3150...6300 A |
| Dải cài đặt dòng quá tải (Ir) | 441...630 A (0.7...1.0 x In) |
| Bảo vệ trung tính | 100% (Bảo vệ hoàn toàn) |
| Loại đầu nối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.