| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA107574R1 |
| Tên sản phẩm | XT6S 800 TMA 630-6300 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT6S 800 loại cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, rơ le nhiệt từ TMA dòng 630A |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ phận nhả (Release Type) | TMA (Nhiệt từ có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi điều chỉnh bảo vệ quá tải (I1) | 441 ... 630 A (0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi điều chỉnh bảo vệ ngắn mạch (I3) | 3150 ... 6300 A (5 ... 10 x In) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 525V AC | 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 525V AC | 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 20 kA |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.