| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc điểm |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA107570R1 |
| Mã EAN | 8015644102235 |
| Mô tả trên catalog | XT6N 800 Ekip Dip LS/I In=630 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Máy cắt vỏ đúc (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT6 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 100% Icu (tương đương với giá trị Icu tại các mức điện áp tương ứng) |
| Bộ nhả (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.