| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA107561R1 |
| Mô tả danh mục quốc tế | XT6N 800 TMA 630-6300 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Kích thước khung vỏ (Frame size) | XT6 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | TMA (Nhiệt - Từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | 441...630 Ampe (0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - I3) | 3150...6300 Ampe (5...10 x In) |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.