| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA105131R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng (Extended Product Type) | RC Sel x XT5 4p |
| Mô tả catalogue | RC Sel x XT5 4p |
| Mô tả chi tiết | RESIDUAL CURRENT RELEASE RC SEL FOR C.BREAK. FOUR-POLE XT5 |
| Loại sản phẩm chính (Product Main Type) | Accessories for Tmax XT |
| Tên sản phẩm (Product Name) | Accessory |
| Loại phụ kiện (Accessory Type) | Residual Current Device (RCD) |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC 60947-2 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Phù hợp cho thiết bị (Suitable For) | XT5 |
| Phù hợp cho lớp sản phẩm (Suitable for Product Class) | SACE Tmax XT |
| Điện áp hoạt động | 85...500 V AC |
| Dòng định mức (Rated Current) | Lên đến 630 A (theo khung XT5) |
| Dải dòng rò điều chỉnh (IΔn) | 0.03 - 0.05 - 0.1 - 0.3 - 0.5 - 1 - 3 - 5 - 10 - 30 A |
| Thời gian trễ điều chỉnh (tv) | Inst - 0.06 - 0.15 - 0.3 - 0.5 - 1 - 3 - 5 s |
| Loại dòng rò | Type A |
| Khối lượng tịnh (Product Net Weight) | 2.5 kg |
| Mã EAN | 8015644072230 |
| Mã đặt hàng Mỹ/Canada (Order Code US and Canada) | KXT5RCSEL-4 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.