| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA101950R1 |
| Tên sản phẩm (Extended Product Type) | XT2L 160 Ekip Dip LIG In=10A 3p F F |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | XT2L 160 Ekip Dip LIG In=10A 3p F F |
| Dòng sản phẩm (Product Main Type) | SACE Tmax XT |
| Kích thước khung (Frame Size) | XT2 |
| Dòng điện định mức (Rated Current In) | 10 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức (Rated Operational Voltage) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Rated Insulation Voltage Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Rated Impulse Withstand Voltage Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | L (High Breaking Capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LIG |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Điện tử (Electronic - EL) |
| Chức năng bảo vệ | LIG (Quá tải, Cắt nhanh, Chạm đất) |
| Tiêu chuẩn (Standards) | IEC |
| Loại đấu nối (Terminal Connection Type) | Cố định, Kết nối mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | Khoảng 1.12 kg (ước tính chuẩn dòng XT2 3p) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.