| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA101494R1 |
| Tên sản phẩm | XT7L M 800 Ekip Dip LS/I In=800A 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT7L 800 dòng định mức 800A, 3 cực, lắp cố định, đấu nối mặt trước, cơ chế vận hành nạp năng lượng (Stored Energy), trang bị Role điện tử Ekip Dip LS/I |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | L (120kA tại 415V AC) |
| Loại Role bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LS/I (Bảo vệ quá tải và ngắn mạch) |
| Loại đấu nối | Cố định, Mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Cơ chế vận hành | Stored Energy Operating Mechanism (M) |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 178 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.