| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA101226R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT7L 800 Ekip Dip LS/I In=800A 4p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch | L |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
220/230/240V AC: 200 kA 380/415V AC: 120 kA 440V AC: 100 kA 500V AC: 85 kA 525V AC: 65 kA 690V AC: 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) |
220/230/240V AC: 200 kA 380/415V AC: 120 kA 440V AC: 100 kA 500V AC: 85 kA 525V AC: 65 kA 690V AC: 50 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng ngắn hạn (Icw) | 20 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại đấu nối | Cố định (Fixed), Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 268 mm x 166 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12.5 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.