| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA101171R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT7H 1000 Ekip Dip LS/I In=1000A 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Máy cắt vỏ đúc (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (tương đương 70 kA tại 415V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 166 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.