| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA101117R1 |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động khối Tmax XT7S 1600 loại cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, cơ cấu vận hành tay đòn, trip điện tử Ekip Dip LS/I |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 85 kA tại 220-240 V AC 50 kA tại 380-415 V AC 50 kA tại 440 V AC 45 kA tại 500 V AC 45 kA tại 525 V AC 30 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 85 kA tại 220-240 V AC 50 kA tại 380-415 V AC 50 kA tại 440 V AC 45 kA tại 500 V AC 45 kA tại 525 V AC 30 kA tại 690 V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I (Điện tử) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại đấu nối thiết bị | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ khí | 10000 chu kỳ (240 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (120 chu kỳ mỗi giờ) |
| Công suất tiêu hao (Power Loss) | 94 W (tại điều kiện vận hành định mức trên mỗi cực) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 166 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.