| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA101114R1 |
| Tên sản phẩm | XT7S 800 Ekip Dip LS/I In=800A 4p F F |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
85 kA tại 220-240 V AC 50 kA tại 380-415-440 V AC 45 kA tại 500-525 V AC 30 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) |
85 kA tại 220-240 V AC 50 kA tại 380-415-440 V AC 45 kA tại 500-525 V AC 30 kA tại 690 V AC |
| Độ bền cơ khí | 10000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LS/I |
| Loại đấu nối | Cố định, mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Tổn hao công suất | 24 W (tại dòng định mức) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 268 mm x 166 mm |
| Khối lượng tịnh | 12.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.