| Mã sản phẩm: 1SDA100956R1 | |
| Tên sản phẩm | XT7L 1250 Ekip Dip LS/I In=1250A 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Dòng định mức (In) | 1250 A |
| Số cực | 3 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220/230/240V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380/415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 525V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 380/415V AC | 120 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kA |
| Cấp độ năng suất ngắn mạch | L (High breaking capacity) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ | EL (Electronic) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 166 mm |
| Loại kết nối cực | Front (Trước) |
| Phiên bản | Fixed (Cố định) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.