| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100955R1 |
| Mô tả ngắn của nhà sản xuất | XT7L 1000 Ekip Dip LS/I In=1000A 3p F F |
| Mã EAN | 8056221009990 |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn (Xoay chiều - AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-circuit performance level) | L (Mức cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% dòng ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ nhả bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415V) | 3000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 166 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.