| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100827R1 |
| Mã EAN | 8056221008812 |
| Tên sản phẩm | XT7S 1000 Ekip Dip LS/I In=1000A 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Sace Tmax XT7S 1000 loại cố định, 3 cực, đấu nối mặt trước, cơ cấu vận hành tay đòn, trang bị rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng định mức 1000A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 20 kiloAmpe (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bộ bảo vệ chi tiết | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (240 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 166 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.7 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.