| Thông số / Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100826R1 |
| Mã EAN | 8056221008806 |
| Mô tả trên catalog | XT7S 800 Ekip Dip LS/I In=800A 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT7S 800 loại cố định 3 cực với đầu nối mặt trước, cơ cấu vận hành bằng tay đòn và rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng định mức 800A |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải (thời gian trễ nghịch đảo) S - Ngắn mạch (có thời gian trễ) I - Ngắn mạch (tức thời) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415/440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500/525V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380/415/440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 500/525V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V AC | 30 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 20 kA (trong 1 giây) |
| Loại đấu nối thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đầu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ (240 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm (Net Width) | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm (Net Height) | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (Net Depth / Length) | 166 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 9.7 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.