| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100775R1 |
| Mô tả danh mục | XT6H 800 TMA 800-8000 4p F F InN=100%In |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động dạng khối Tmax XT (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Release) | TMA (Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I3) | 4000 đến 8000 A |
| Cấp độ năng suất cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 525V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 6 kA |
| Bảo vệ trung tính | 100% (InN = 100% In) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415V) | 5000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm (Net Width) | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm (Net Height) | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (Net Depth/Length) | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.