| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100774R1 |
| Tên sản phẩm (Extended Product Type) | XT6H 800 TMA 800-8000 4p F F InN=50%In |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT6H 800 cố định 4 cực, đấu nối trước, chip từ nhiệt TMA 800A, bảo vệ trung tính 50% |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 800 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 4000 đến 8000 Ampe (5 đến 10 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 560 đến 800 Ampe (0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Bảo vệ cực trung tính (InN) | 50% dòng định mức pha |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định - Đấu nối mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 268 mm |
| Kích thước (Sâu) | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.