| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100763R1 |
| Mã EAN | 8056221008174 |
| Mô tả danh mục | XT6H 800 Ekip Dip LS/I In=800 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) | 100 kA tại 220-240 Volt AC 70 kA tại 380-415 Volt AC 50 kA tại 440 Volt AC 50 kA tại 500 Volt AC 50 kA tại 525 Volt AC 25 kA tại 690 Volt AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA tại 220-240 Volt AC 70 kA tại 380-415 Volt AC 50 kA tại 440 Volt AC 50 kA tại 500 Volt AC 50 kA tại 525 Volt AC 25 kA tại 690 Volt AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng thời gian ngắn định mức (Icw) | 10 kA (trong 1 giây) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H (High - Cao) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Cố định mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.