| Đặc điểm kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100755R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | XT6S 1000 Ekip Dip LS/I In=1000 4p F F |
| Mã vạch (EAN) | 8056221008097 |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động TMAX XT6S 1000 cố định 4 cực với đầu cực trước và rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng 1000A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức ($I_{cu}$) |
85 kiloAmpe tại 220-240 Volt AC 50 kiloAmpe tại 380-415 Volt AC 50 kiloAmpe tại 440 Volt AC 45 kiloAmpe tại 500 Volt AC 35 kiloAmpe tại 525 Volt AC 22 kiloAmpe tại 690 Volt AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
85 kiloAmpe tại 220-240 Volt AC 50 kiloAmpe tại 380-415 Volt AC 50 kiloAmpe tại 440 Volt AC 45 kiloAmpe tại 500 Volt AC 35 kiloAmpe tại 525 Volt AC 22 kiloAmpe tại 690 Volt AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 10 kiloAmpe |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic LSI) |
| Chức năng cài đặt ngắn mạch | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại cấu hình thiết bị | Cố định (Fixed Circuit-Breaker) |
| Loại kết nối đầu cực | Đấu nối trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.