| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100753R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | XT6S 800 TMA 800-8000 4p F F InN=100%In |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tên sản phẩm | Cầu dao khối tự động (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Cấp độ ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMA |
| Nguyên lý hoạt động của bộ nhả | Nhiệt - Từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | 560 Ampe đến 800 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - I3) | 4000 Ampe đến 8000 Ampe (Điều chỉnh được 5...10 x In) |
| Bảo vệ cực trung tính | 100% dòng định mức |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.