| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100742R1 |
| Mô tả trên danh mục | XT6S 1000 Ekip Dip LS/I In=1000 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT6S 1000 loại cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và rơ le điện tử Ekip Dip LS/I dòng định mức 1000A |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
85 kiloAmpe tại 220-240 Volt xoay chiều 50 kiloAmpe tại 380-415 Volt xoay chiều 50 kiloAmpe tại 440 Volt xoay chiều 45 kiloAmpe tại 500 Volt xoay chiều 35 kiloAmpe tại 525 Volt xoay chiều 22 kiloAmpe tại 690 Volt xoay chiều |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
85 kiloAmpe tại 220-240 Volt xoay chiều 50 kiloAmpe tại 380-415 Volt xoay chiều 50 kiloAmpe tại 440 Volt xoay chiều 45 kiloAmpe tại 500 Volt xoay chiều 35 kiloAmpe tại 525 Volt xoay chiều 22 kiloAmpe tại 690 Volt xoay chiều |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 15 kiloAmpe (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ | EL (Electronic - Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 9.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.