| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100741R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT6S 800 Ekip Dip LS/I In=800 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) |
(220-240 V AC) 85 kA (380-415 V AC) 50 kA (440 V AC) 40 kA (500 V AC) 30 kA (525 V AC) 30 kA (690 V AC) 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
(220-240 V AC) 85 kA (380-415 V AC) 50 kA (440 V AC) 40 kA (500 V AC) 30 kA (525 V AC) 30 kA (690 V AC) 22 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thời gian ngắn định mức (Icw) | 10 kA (trong 1 giây) |
| Bộ nhả bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bảo vệ | L - Quá tải (thời gian dài) S - Ngắn mạch (thời gian ngắn có trễ) I - Ngắn mạch (tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 210 mm x 268 mm x 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.5 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.