| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA100740R1 |
| Mã EAN | 8056221008143 |
| Tên mô tả danh mục | XT6S 800 TMA 800-8000 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT6S 800 loại cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả từ nhiệt TMA 800 dòng ngắn mạch I3=4000...8000 A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 22 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch cực đại ($I_{cu}$) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn 50kA tại 415V) |
| Loại bộ nhả (Relay bảo vệ) | TMA (Từ nhiệt có thể điều chỉnh) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải ($I_1$) | 560 đến 800 Ampe (0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 4000 đến 8000 Ampe (5 đến 10 lần dòng định mức) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 210 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 9.5 kg |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.