| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA100733R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT6N 1000 Ekip Dip LS/I In=1000 4p F F |
| Mã EAN | 8056221008077 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | N (Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240 V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415 V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 525 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240 V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415 V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440 V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 525 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690 V AC | 20 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 10 kA (trong 1 giây) |
| Bộ nhả (Trip Unit) | Ekip Dip LS/I |
| Loại bộ nhả | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 268 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.